การแข่งขันคณิตศาสตร์และวิทยาศาสตร์โอลิมปิก ระหว่างระเทศ ระดับประถมศึกษา International Mathematics and Science Olympiad for Primary School (IMSO 2014)ระหว่างวันที่ 5 - 11 ตุลาคม 2557ณ เกาะบาหลี สาธารณรัฐอินโดนีเซีย นักเรียนที่ได้รางวัล มีดังนี้
วิชาคณิตศาสตร์
เหรียญทอง
1. เด็กชายณัฐชนน สาระธนะ อนุบาลระยอง ระยอง เขต 1
2. เด็กชายสิรวิชญ์ เปาอินทร์ ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย เชียงใหม่ เขต 1
3. เด็กชายสิรวิชญ์ เอกพงศ์ไพสิฐ สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย กรุงเทพมหานคร
เหรียญเงิน
1. เด็กชายกษิดิศ จันทโรจวงศ์ สารสาสน์เอกตรา กรุงเทพมหานคร
2. เด็กชายมุฑิราช ลักษณวิศิษฏ์ ซางตาครู้สศึกษา กรุงเทพมหานคร
3. เด็กชายวรัชญ์ ชูวงศ์บัณฑิต เกษมทรัพย์ นราธิวาส เขต 2
4. เด็กชายวรัชญ์ พาลพ่าย อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์ ฉะเชิงเทรา เขต 1
5. เด็กชายวิทวัส ก่อเจริญวัฒน์ กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย กรุงเทพมหานคร
เหรียญทองแดง
1. เด็กชายกรภาวิศ บัณฑิตสาธิสรรค์ อนุบาลนครราชสีมา นครราชสีมา เขต 1
2. เด็กหญิงณัฏฐณิภัทร ใจปลื้ม อนุบาลสระบุรี สระบุรี เขต 1
3. เด็กชายภาสพงศ์ สุแสงรัตน์ อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
4.เด็กชายเสกสรร ยอดสนิท อนุบาลกระบี่ กระบี่ เขต 1
เหรียญทอง
1. เด็กชายเจตนิพัทธ์ บุญญานุสนธิ์ โรงเรียนอนุบาลนครราชสีมา 2. เด็กหญิงชาลิสา ลิมป์ปัทมปาณี โรงเรียนมารีย์วิทยาจังหวัดนครราชสีมา
3. เด็กหญิงเฌอฟ้า วัฒนยนต์กิจ โรงเรียนธิดานุเคราะห์ จังหวัดสงขลา
4. เด็กชายณภัทร คีรีวรรณมาศ โรงเรียนราชวินิต กรุงเทพมหานคร
5. เด็กหญิงพิชามญช์ อัศวผดุงสิทธิ์ โรงเรียนสิทธาภัทร์ นครศรีธรรมราช
เหรียญเงิน
1. เด็กชายกฤติน เวณุนันทน์ โรงเรียนกรพิทักษ์ศึกษา กรุงเทพมหานคร
2. เด็กชายจิราธิป เลิศลุมพลีพันธุ์ โรงเรียนเซนต์คาเบรียล กรุงเทพมหานคร
3. เด็กชายชยธร วิสุทธิรัตนมณี โรงเรียนดอนบอสโกวิทยา จังหวัดอุดรธานี
4. เด็กชายณัฏฐพล สุพรรณศรี โรงเรียนพญาไท กรุงเทพมหานคร
5. เด็กหญิงปานตะวัน บรรจงการ โรงเรียนสฤษดิเดช จังหวัดจันทบุรี
6. เด็กชายพลรัตน์ ไชยศิริ โรงเรียนอนุบาลร้อยเอ็ด จังหวัดร้อยเอ็ด
7. เด็กชายภาคิน สมรรคจันทร์ โรงเรียนราชวินิต กรุงเทพมหานคร
8. เด็กหญิงอภิชญา ตั้งวงศ์กิจศิริ โรงเรียนถนอมพิศวิทยา กรุงเทพมหานคร
เหรียญทองแดง
1. เด็กหญิงครองขวัญ คำจันทร์ลา โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี
2. เด็กชายชินกฤต ชาญพานิชกิจการ โรงเรียนพระมารดานิจจานุเคราะห์
3. เด็กชายธนภัทร ชุนอนันท์ โรงเรียนวัดดอนทอง จังหวัดฉะเชิงเทรา
4. เด็กหญิงพัชรโศภิน มณีนิล โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี จังหวัดจันทบุรี
5. เด็กหญิงวริศา ใจดี โรงเรียนบ้านเรียนนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี